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JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA/UJUI

KIGOMA UJI

Y e,
MUNICIPAL
COUNCIL

Ofisi ya Mkurugenzi,
Halmashauri ya Manispaa,
S.L.P. 44,

KIGOMA/UJUI

11/04/2017

KWA WANANCHI WOTE
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA /UJIJI
KIGOMA

TANGAZO

Kwa Mujibu wa Sheria ya Fedha za Serikali ya Mitaa Namba 9 ya Mwaka 1982,

ssee

Fedha tulizopokea za Matumizi ya kawaida (OC) za Idara ya Afya ni TZS
4,967,000.00 kwa Mwezi wa April, 2017

Na. | Tarehe Maelezo Kiasi
1 | 10/04/2017 Matumizi mengineyo ya Idara ya 4,967,000.00
Afya
Jumla 4,967,000.00
i
Ruth I. Barnabas
Kny: Mkurugrnzi Wa Manispaa
Kigoma/Ufifi -\ RUGENLI WA MANISPA?
KIGOMA T UNJI
Nakala: - Mstahiki Meya Wa Manispaa Kigoma/Ujiji

Wakuu wa Idara
Mbao za Matangazo




