OFISi YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL] ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA KIGOMA/UJLIE

S Wi DMfict wa Afen Wimndert Wasn
FaxNa : KlGOMA UJLH Kisla va Mivangz Kumm,
Esmzil address: : SLP4g
KIGORA
Kb Nz KGM/MKS/BAK/23/02 18/05 /2018

TANGAZO LA NAFASI ZA WAJUMBE WA BARAZA LA KATA

Ofisi ya miendaji kata kwa kuzingatia sheria na. 7 va mwaka 1985 va maharaza
ya kata inawatangazia wakazi wote wa kata ya Mwanga Kusini kuwa baraza Ia
kata limemaliza muda wake hivyo kuna nafasi wazi za baraza la kata. wenye sifa
za nafasi hizo waombe ili kuboresha amani ya kata. Nafasi zinazotangazwa ni.

i. Katibu wa baraza — Nafasi |

L.1Sifa za mwombaii
L Awe raia wa Tanzania
ii.  Awe na umri za miaka I 8 au zaidi
iii. Awe naelimu ya elimu ya kutosha
.  Awe na tabia niema :
v.  Awe mkazi wa Mwanga Kusini

2. Wajumbe wa baraza — Nafasi 6

22 Sifa 7za mwombaii
i Awe raia wa Tanzania
i.  Awe na umri za miaka 18 au zaidi
iii. Awe anajua kusoma na kuandika
iv. Awe na tabia njema
v.  Awe mkazi wa Mwanga Kusini

23 Mwombaji asiwe

miumbe wa serikali va mtaa

ii.  mtumishi waumma

ili.  asiwe mtumishi wa mahakama au mwenye taaluma ya sheria

iv.  umri wa chini ya miaka 18

v. amewshi kuhukumiwa kwa kosa la jinai vanayohusisha utove wa
nidhamu

Majokumu va baraza

Jukumu la msingi la baraza ni kutafuta amani na utufive kwa kusuluhisha na
kuwasaidia wahusika walio katika mgogoro kufikia suluby yenye maelewano.
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Masharu ya jumia
Mwombaji asiwe:
1. Mjumbe wa serikali ya miaa
ii.  Miumishi wa umma
fii. Mwenye taaluma ya sheria
v, Amewahi kuhukumiwa kwa makosa ya jinai vanayohusisha utova wa
nidhamu
Maelekezo va jumia
Mwombaji aambatanishe nakala ya vyeti vya elimu ya kidato cha nne kwa nafasi
ya katibu tu. '
Mwombaii awasilishe nakala ya kitambulisho cha upigaji kura au nyaraka yeyoto
inayothibitisha uraia wake.

Maombi vaandikwe kwa mkono na yapitishwe kwa mwenyekiti wa mtaa husika.
Mwisho wa kupokea maombi ni tarche 04/10/2018 saa sita kamili (6:00) Mchana.

Maombi yote yawasilishwe kwa mkono kwa

MTENDAIJI KATA
KATA YA MWANGA KUSINI
SLP. 44,
KIGOMA.
W
NTATIYE'S:M.
MTENDAIJ KATA
KATA YA MWANGA KUSINI
AEISA MTENDA
‘ATA YA MR A
KBSINI
NAKALA
Website ya Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujijt
Mbago za matangazo ,

Wenyeviti wa mitaa kata ya Mwanga Kusini
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