HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA/UJIJI
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NS
MARUDIO
TANGAZO LA ZABUNI

MWALIKO WA MAOMBI YA ZABUNI YA UPANGAJI WA VIBANDA
KATIKA STENDI YA MABASI MASANGA KATIKA HALMASHAURI YA
MANISPAA YA KIGOMA/UJIJI KWA MWAKA WA FEDHA

2019/2020

TAREHE:21/08/2019
Halmashauri ya Manispaa Kigoma/Ujiji inapenda inawatangazia na inawakaribisha
Wamiliki wa kampuni za usafirishaji na mawakala wa usafirishaji kupanga vibanda
katika stendi ya mabasi Masanga.
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NAMBA YA ZABUNI AINA YA
ZABUNI MAOMBI KWA
i KILA ZABUNI
LGA/042/2019/2020/NC | Upangaji wa
/16 vibanda vya
kukatia tiketi TZS 30,000.00 | Kampuni za
standi ya mabasi Usafirishaji,
Masanga vibanda Mawakala wa
namba usafirishaji

Mwombaji anatakiwa kuambatanisha nyaraka zifuatazo;-
1. Kivuli cha Leseni ya Biashara halali na iliyo hai ya usafirishaji kwa makampuni na

leseni hai ya biashara ya uwakala wa usafirishaji kwa Mawakala

ik W

Makampuni tu -

Kivuli cha Cheti cha usajili (Certificate of Registration) kwa Kampuni.
Kivuli cha Utambulisho wa milipa kodi (TIN namba au VAT).

Aweke stakabadhi halisi ya malipo ya maombi.
Hati halisi ya uthibitisho wa uwakilishi wa ki-sheria (Power of attorney) kwa

6. Kivuli cha Hati ya kiapo (Affidavit form) kutoka Mahakamani kuwa mpanagaji si
mtumishi wala diwani wa Manispaa ya Kigoma/Ujiji.




7. Kivuli cha Taarifa za kibenki (Bank statements) za miezi mitatu inayoishia Juni
2019,

8. Kivuli cha Taarifa za Kampuni (Company Profile) kwa makampuni tu.

9. Wadhamini wawili wenye barua 73 utambulisho kutoka kwa mtendaji wa mtaa
anapoishi.

MASHARTI KWA MWOMBAJI:

1. Mwombaji awe mmiliki wa Kampuni ya usafirishaji wa mabasi au wakala wa
usafirishaji wa mabasi anayetambuliwa na mmiliki wa Kampuni anayofanyia Kazi
(Kampuni zitapewa vipaumbele)

2. Ifahamike wazi kuwa mwombaji atalazimika kutumia kibanda atakachopangishwa
na Halmashauri kwa matumizi ya kutoa huduma ya kukata tiketi kwa abiria tu na
si vinginevyo

3. Fomu ya maombi iambatane na nakala ya vielelezo vinavyohitajika

4. Kupangisha chumba kwa mtu wa tatu haitaruhusiwa katika kipindi chote cha
mkataba

5. Mwombaji atakayeshinda zabuni atapeleka kodi ya kila mwanzo wa mwezi katika
Benki ya NMB (Own Source Collection Account no: 51610000197)
Mpangaji atatakiwa kupeleka kodi yote kwa kila mwezi. (kama huna uhakika wa
kulipa kodi iliyotajwa usiombe chanzo husika).

6. Kampuni ya usafirishaji / wakala wa usafirishaji ambaye alishawahi kupanga
jengo la Manispaa ya Kigoma/Ujiji na KUSHINDWA kulipa kodi kwa mujibu wa
Mkataba au kuvunja masharti yoyote ya mkataba kama vile kufanya udanganyifu
HARUHUSIWI kuomba kuwa Mpangaji.

7. Mshindi wa Zabuni ya husika atawajibika kufanya usafi wa eneo la kazi na
kupeleka takataka eneo la kukusanyia taka.

8. Mwombaji ataje kodi/ gharama atakayolipia kwa mwezi

9. Mwombaji atakayeshinda zabuni atatakiwa kuweka dhamana (bond) kiasi sawa

na bajeti ya miezi mitatu (3) kabla ya kuanza kupanga ambayo mpangaji
atarudishiwa baada ya ukomo wa mkataba endapo atakuwa hana deni lolote au
kuwasilisha hati original ya nyumba, wudhamini benki (bank
guarantee).Hutakabidhiwa chumba bila ya kuweka dhamana (bond).

10.Viwango vilivyopangwa vya fedha vinaweza kubadilika muda wowote kulingana

na mabadiliko ya sheria mpya au kutokana na maelekezo ya serikali.

11.Mpangaji atakuwa na wajibu wa kutoa taarifa za changamoto anazokutana nazo

kwa meneja wa stendi na kwa Mkurugenzi wa Manispaa.

12.Mpangaji atakuwa na wajibu wa kuwasilisha kwa Meneja wa mapato, kopi ya

stakabadhi ya malipo (ya mfumo wa mapato) aliyofanya benki.

13.Kila mwombaji atalipa ada ya maombi ya zabuni ambayo haitarudishwa na kila

ombi ni zabuni inayojitegemea na italipiwa kiasi cha ada kilichoainishwa katika
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elezo zaidi kuhusiana na zabuni hlﬂ, fika katika Ofisi za Halmashauri ya

anispaa zilizopo eneo la Mnarani muone Katibu wa Bodi ya Zabuni.
lB Fomu za maombi ya zabuni zinapatikana katika ofisi ya Kitengo cha Manunuzi

(PMU) ya Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujiji.
19.Vigezo vya tathmini ya zabuni zote ni kama ilivyoainishwa kwenye tangazo

Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ya zabuni hizo ni Alhamis ya tarehe 4
September 2019 ambayo ndiyo itakuwa siku ya ufunguzi wa zabuni hizo saa 5.00
asubuhi, katika ukumbi wa Halmashauri ya Manispaa Kigoma/Ujiji. Mwombaji au
mwakilishi wake wanakaribishwa katika ufunguzi wa zabuni hizo.
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