
HALMASHAURI YA MANISPAA KIGOMA UJIJI

TAARIFA YA WAGONJWA WALIOTIBIWA KUANZIA MWEZI JULY 2016 HADI MACHI 2017

MWEZI KITUO WAGONJWA WA  NJE WAGONJWA  WALIOLAZWA VIFO
JULAY 2016 KITUO CHA AFYA UJIJI 621 8 0

KITUO CHA AFYA GUNGU 578 Hakuna huduma ya kulaza 0
KITUO CHA AFYA KIHC 966 66 0
KITUO CHA AFYA UPENDO 372 165 0
ZAHANATI YA RUSIMBI 556 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MSUFINI 367 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KIGOMA 169 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BANGWE 370 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA POLICI 293 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MAGEREZA 699 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA 24 KJ 276 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA SDA 640 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUHANDA 533 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUSINDE 375 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MUZDALIFA 69 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA TRL 14 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KASULWA 132 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA HURUMA 436 Hakuna huduma ya kulaza 0



MWEZI KITUO WAGONJWA WA  NJE WAGONJWA  WALIOLAZWA VIFO
AUG 2016 KITUO CHA AFYA UJIJI 904 7 0

KITUO CHA AFYA GUNGU 1006 Hakuna huduma ya kulaza 0
KITUO CHA AFYA KIHC 352 194 0
KITUO CHA AFYA UPENDO 741 181 0
ZAHANATI YA RUSIMBI 519 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MSUFINI 520 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KIGOMA 313 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BANGWE 503 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA POLICI 524 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MAGEREZA 507 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA 24 KJ 256 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA SDA 748 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUHANDA 636 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUSINDE 462 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MUZDALIFA 72 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA TRL 24 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KASULWA 132 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA HURUMA 438 Hakuna huduma ya kulaza 0



MWEZI KITUO WAGONJWA WA  NJE WAGONJWA  WALIOLAZWA VIFO
SEPT 2016 KITUO CHA AFYA UJIJI 980 3 0

KITUO CHA AFYA GUNGU 1171 Hakuna huduma ya kulaza 0
KITUO CHA AFYA KIHC 668 181 0
KITUO CHA AFYA UPENDO 805 180 0
ZAHANATI YA RUSIMBI 458 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MSUFINI 371 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KIGOMA 283 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BANGWE 464 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA POLICI 499 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MAGEREZA 443 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA 24 KJ 350 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA SDA 496 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUHANDA 695 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUSINDE 392 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MUZDALIFA 87 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA TRL 28 Hakuna huduma ya kulaza 0

ZAHANATI YA KASULWA 125 Hakuna huduma ya kulaza 0

ZAHANATI YA HURUMA 475 Hakuna huduma ya kulaza 0



MWEZI KITUO WAGONJWA WA  NJE WAGONJWA  WALIOLAZWA VIFO

OCT 2016 KITUO CHA AFYA UJIJI 583 21 0
KITUO CHA AFYA GUNGU 447 Hakuna huduma ya kulaza 0
KITUO CHA AFYA KIHC 456 40 0
KITUO CHA AFYA UPENDO 470 177 0
ZAHANATI YA RUSIMBI 459 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MSUFINI 337 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KIGOMA 309 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BANGWE 513 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA POLICI 520 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MAGEREZA 632 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA 24 KJ 350 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA SDA 771 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUHANDA 717 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUSINDE 306 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MUZDALIFA 81 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA TRL 99 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA HURUMA 439 Hakuna huduma ya kulaza 0

ZAHANATI YA KASULWA 133 Hakuna huduma ya kulaza 0



MWEZI KITUO WAGONJWA WA  NJE WAGONJWA  WALIOLAZWA VIFO
NOV 2016 KITUO CHA AFYA UJIJI 687 7 0

KITUO CHA AFYA GUNGU 965 Hakuna huduma ya kulaza 0
KITUO CHA AFYA KIHC 849 6 0
KITUO CHA AFYA UPENDO 1053 216 0
ZAHANATI YA RUSIMBI 715 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MSUFINI 496 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KIGOMA 241 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BANGWE 579 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA POLICI 638 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MAGEREZA 893 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA 24 KJ 611 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA SDA 674 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUHANDA 1010 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUSINDE 431 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MUZDALIFA 110 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA TRL 120 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YAKASULWA 240 Hakuna huduma ya kulaza 0

ZAHANATI YAHURUMA 480 Hakuna huduma ya kulaza 0



MWEZI KITUO WAGONJWA WA NJE WAGONJWA  WALIOLAZWA VIF0
DEC 2016 KITUO CHA AFYA UJIJI 502 5 0

KITUO CHA AFYA GUNGU 662 Hakuna huduma ya kulaza 0
KITUO CHA AFYA KIHC 178 24 0
KITUO CHA AFYA UPENDO 1526 196 0
ZAHANATI YA RUSIMBI 802 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MSUFINI 395 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KIGOMA 270 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BANGWE 487 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA POLISI 566 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MAGEREZA 825 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA 24 KJ 538 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA SDA 693 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUHANDA 1037 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUSINDE 337 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MUZDALIFA 91 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA TRL 115 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA HURUMA 704 Hakuna huduma ya kulaza 0

ZAHANATI YA KASULWA 241 Hakuna huduma ya kulaza 0



MWEZI KITUO WAGONJWA WA  NJE WAGONJWA  WALIOLAZWA VIFO
JAN 2017 KITUO CHA AFYA UJIJI 866 13 0

KITUO CHA AFYA GUNGU 526 Hakuna huduma ya kulaza 0
KITUO CHA AFYA KIHC 215 127 0
KITUO CHA AFYA UPENDO 1151 354 0
ZAHANATI YA RUSIMBI 709 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MSUFINI 513 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KIGOMA 375 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BANGWE 793 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA POLISI 691 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MAGEREZA 375 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA 24 KJ 572 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA SDA 1229 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUHANDA 2067 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUSINDE 509 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MUZDALIFA 97 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA TRL 52 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA HURUMA 670 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KASULWA 97 Hakuna huduma ya kulaza 0



MWEZI KITUO WAGONJWA WA  NJE WAGONJWA  WALIOLAZWA VIFO
FEBR 2017 KITUO CHA AFYA UJIJI 827 7 0

KITUO CHA AFYA GUNGU 522 0 0
KITUO CHA AFYA KIHC 0 0 0
KITUO CHA AFYA UPENDO 806 58 0
ZAHANATI YA RUSIMBI 629 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MSUFINI 413 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KIGOMA 343 Hakuna huduma ya kulaza 0

ZAHANATI YA BANGWE 610 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA POLISI 561 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MAGEREZA 574 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA 24 KJ 458 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA SDA 614 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUHANDA 901 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA BUSINDE 491 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA MUZDALIFA 0 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA TRL 79 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA HURUMA 535 Hakuna huduma ya kulaza 0
ZAHANATI YA KASULWA 168 Hakuna huduma ya kulaza 0



HALMASHAURI YA MANISPAA KIGOMA UJIJI

TAARIFA YA WAGONJWA WALIOTIBIWA KUANZIA MWEZI JULY 2016 HADI MACHI 2017

		MWEZI

		KITUO

		WAGONJWA WA  NJE

		WAGONJWA  WALIOLAZWA

		VIFO



		JULAY 2016

		KITUO CHA AFYA UJIJI

		621

		8

		0



		

		KITUO CHA AFYA GUNGU

		578

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		KITUO CHA AFYA KIHC

		966

		66

		0



		

		KITUO CHA AFYA UPENDO

		372

		165

		0



		

		ZAHANATI YA RUSIMBI

		556

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MSUFINI

		367

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KIGOMA

		169

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BANGWE

		370

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA POLICI

		293

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MAGEREZA

		699

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA 24 KJ

		276

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA SDA

		640

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUHANDA

		533

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUSINDE

		375

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MUZDALIFA

		69

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA TRL

		14

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KASULWA

		132

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA HURUMA

		436

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		

		

		

		



		MWEZI

		KITUO

		WAGONJWA WA  NJE

		WAGONJWA  WALIOLAZWA

		VIFO



		AUG 2016

		KITUO CHA AFYA UJIJI

		904

		7

		0



		

		KITUO CHA AFYA GUNGU

		1006

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		KITUO CHA AFYA KIHC

		352

		194

		0



		

		KITUO CHA AFYA UPENDO

		741

		181

		0



		

		ZAHANATI YA RUSIMBI

		519

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MSUFINI

		520

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KIGOMA

		313

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BANGWE

		503

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA POLICI

		524

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MAGEREZA

		507

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA 24 KJ

		256

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA SDA

		748

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUHANDA

		636

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUSINDE

		462

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MUZDALIFA

		72

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA TRL

		24

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KASULWA

		132

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA HURUMA

		438

		Hakuna huduma ya kulaza

		0







		

		

		

		

		



		MWEZI

		KITUO

		WAGONJWA WA  NJE

		WAGONJWA  WALIOLAZWA

		VIFO



		SEPT 2016

		KITUO CHA AFYA UJIJI

		980

		3

		0



		

		KITUO CHA AFYA GUNGU

		1171

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		KITUO CHA AFYA KIHC

		668

		181

		0



		

		KITUO CHA AFYA UPENDO

		805

		180

		0



		

		ZAHANATI YA RUSIMBI

		458

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MSUFINI

		371

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KIGOMA

		283

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BANGWE

		464

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA POLICI

		499

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MAGEREZA

		443

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA 24 KJ

		350

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA SDA

		496

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUHANDA

		695

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUSINDE

		392

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MUZDALIFA

		87

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA TRL

		28

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		ZAHANATI YA KASULWA

		125

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		ZAHANATI YA HURUMA

		475

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		

		

		

		



		MWEZI

		KITUO

		WAGONJWA WA  NJE

		WAGONJWA  WALIOLAZWA

		VIFO





		OCT 2016

		KITUO CHA AFYA UJIJI

		583

		21

		0



		

		KITUO CHA AFYA GUNGU

		447

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		KITUO CHA AFYA KIHC

		456

		40

		0



		

		KITUO CHA AFYA UPENDO

		470

		177

		0



		

		ZAHANATI YA RUSIMBI

		459

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MSUFINI

		337

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KIGOMA

		309

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BANGWE

		513

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA POLICI

		520

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MAGEREZA

		632

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA 24 KJ

		350

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA SDA

		771

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUHANDA

		717

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUSINDE

		306

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MUZDALIFA

		81

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA TRL

		99

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA HURUMA

		439

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		ZAHANATI YA KASULWA

		133

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		

		

		

		



		MWEZI

		KITUO

		WAGONJWA WA  NJE

		WAGONJWA  WALIOLAZWA

		VIFO



		NOV 2016

		KITUO CHA AFYA UJIJI

		687

		7

		0



		

		KITUO CHA AFYA GUNGU

		965

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		KITUO CHA AFYA KIHC

		849

		6

		0



		

		KITUO CHA AFYA UPENDO

		1053

		216

		0



		

		ZAHANATI YA RUSIMBI

		715

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MSUFINI

		496

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KIGOMA

		241

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BANGWE

		579

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA POLICI

		638

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MAGEREZA

		893

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA 24 KJ

		611

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA SDA

		674

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUHANDA

		1010

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUSINDE

		431

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MUZDALIFA

		110

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA TRL

		120

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YAKASULWA

		240

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		ZAHANATI YAHURUMA

		480

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		

		

		

		





		MWEZI

		KITUO

		WAGONJWA WA  NJE

		WAGONJWA  WALIOLAZWA

		VIF0



		DEC 2016

		KITUO CHA AFYA UJIJI

		502

		5

		0



		

		KITUO CHA AFYA GUNGU

		662

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		KITUO CHA AFYA KIHC

		178

		24

		0



		

		KITUO CHA AFYA UPENDO

		1526

		196

		0



		

		ZAHANATI YA RUSIMBI

		802

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MSUFINI

		395

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KIGOMA

		270

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BANGWE

		487

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA POLISI

		566

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MAGEREZA

		825

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA 24 KJ

		538

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA SDA

		693

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUHANDA

		1037

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUSINDE

		337

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MUZDALIFA

		91

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA TRL

		115

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA HURUMA

		704

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		ZAHANATI YA KASULWA

		241

		Hakuna huduma ya kulaza

		0





		

		

		

		

		





		MWEZI

		KITUO

		WAGONJWA WA  NJE

		WAGONJWA  WALIOLAZWA

		VIFO



		JAN 2017

		KITUO CHA AFYA UJIJI

		866

		13

		0



		

		KITUO CHA AFYA GUNGU

		526

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		KITUO CHA AFYA KIHC

		215

		127

		0



		

		KITUO CHA AFYA UPENDO

		1151

		354

		0



		

		ZAHANATI YA RUSIMBI

		709

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MSUFINI

		513

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KIGOMA

		375

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BANGWE

		793

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA POLISI

		691

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MAGEREZA

		375

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA 24 KJ

		572

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA SDA

		1229

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUHANDA

		2067

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUSINDE

		509

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MUZDALIFA

		97

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA TRL

		52

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA HURUMA

		670

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KASULWA

		97

		Hakuna huduma ya kulaza

		0











		MWEZI

		KITUO

		WAGONJWA WA  NJE

		WAGONJWA  WALIOLAZWA

		VIFO



		FEBR 2017

		KITUO CHA AFYA UJIJI

		827

		7

		0



		

		KITUO CHA AFYA GUNGU

		522

		0

		0



		

		KITUO CHA AFYA KIHC

		0

		0

		0



		

		KITUO CHA AFYA UPENDO

		806

		58

		0



		

		ZAHANATI YA RUSIMBI

		629

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MSUFINI

		413

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KIGOMA

		343

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BANGWE

		610

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA POLISI

		561

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MAGEREZA

		574

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA 24 KJ

		458

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA SDA

		614

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUHANDA

		901

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA BUSINDE

		491

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA MUZDALIFA

		0

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA TRL

		79

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA HURUMA

		535

		Hakuna huduma ya kulaza

		0



		

		ZAHANATI YA KASULWA

		168

		Hakuna huduma ya kulaza

		0







