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TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujiji ana karibisha maombi ya watanzania wenye

sifa na uwezo wa kujaza nafasi za kazi zilizoorodheshwa hapa chini

1. MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (NAFASI 03)
a) Sifa za Mwombaji

Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne(IV) au Sita(VI) aliyehitimu mafunzo ya Astashahada /Cheti
katika moja wapo ya fani zifuatazo: Utawala,Sheria,Elimu ya Jamii,Usimamizi wa Fedha,Maendeleo ya
Jamii,na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo,Dodoma au Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

b) Kazi na Majukumu ya Mtendaji wa Mtaa

e Katibu wa Kamati ya Mtaa

e Mtendaji Mkuu wa Mtaa

e Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na Halmashauri katika Mtaa
e Mshauri wa kamati ya Mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika Mtaa

e Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama

e Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa njaa na Umaskini katika

Mtaa.




e Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza kumbukumbu za walipa kodi wote.
¢ Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa

e Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata

¢) Ngazi ya Mshahara TGS B sawa na Tsh. 390,000 kwa mwezi
2. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II( NAFASI 01)

a) Sifa za Mwombayji
Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne wenye cheti cha utunzaji kumbukumbu katika mojawapo ya fani za

Afya,Masjala,Mahakama na Ardhi.

b) KAZI ZA WASAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II
Daraja hili ni la mafunzo katika kazi ,hivyo atafanya kazi kwa maelekezo ya Wasidizi wa Kumbukumbu

walio juu yake. Kazi atazojifunza na kufanya ni zile zifanywazona Msaidizi wa Kumbukumbu daraja la I

kama ifuatavyo:

Kutafuta kumbukumbu /nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na wasomaji

e Kudhibiti upokeaji,uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka.

e Kuchambua,kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katikamakundi kulingana na somo
husika(Classfication and boxing) kwa ajili ya matumizi ya ofisi

e Kuweka /kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki(file racks/cabinets) katika masjala/vyumba vya
kuhifandhia kumbukumbu.

e Kuweka kumbukumbu(barua,nyaraka nk) katika mafaili

e Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

¢) Ngazi ya Mshahara TGS B sawa na Tsh. 390,000 kwa mwezi




3.

a)

DEREVA DARAJA LA II (NAFASI 02)

Sifa za Mwombaji

Kuajiriwa wenye Cheti cha Mtihani wa Kidato cha IV, Wenye Leseni daraja la C ya uendeleshaji pamoja

na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitatu bila kusababisha ajali,wenye Cheti

cha majaribio ya Ufundi Daraja la II

b)

c)

KAZI1 ZA KUFANYA

Kuendesha magari ya abiria na malori

Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote , na kufanya uchunguzi wa
gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu unaohitaji matengenezo.

Kufanya matengenezo madogo madogo katika

Kutunza na kuandika daftari la safari “Log-book™ kwa safari zote

Ngazi ya Mshahara TGOS A sawa na Tsh. 300,000 kwa mwezi

MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE

Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania

Barua za maombi ziambatanishwe na maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) pamoja na
picha moja ya Passport size za hivi karibuni.

Kwa urahisi wa mawasiliano waombaji wanashauriwa waonyeshe namba za simu za kuaminika
Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya kidato cha nne na sita na vyeti vya kuhitimu
mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. Testmonials, Provisional
Results,Statement of results HAVITAKUBALIWA.

Waombaji wawe na umri chini ya miaka 45

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama

wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi
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