MALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMAUJLI
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TANGAZO LA ZABUNI

MWALIKO WA MAOMBI YA ZABUNI YA UPANGAJI WA
MCAHAWA WA STENDI YA MABASI MASANGA PAMOJA NA
UWAKALA WA CHOO CHA SOKO LA KIGOMA NA CHOO CIIA

STENDI YA MASANGA KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KIGOMA/UJIJT KWA MWAKA WA FEDIIA 2015/2019

TAREME: 23/01/2019

Halmashauri va Manispaa Kigoma/Ujiji indpenda kowaalika watu Binafsi, Makampuni, Ushirika, Taasisi
an Vikundi vya watu vilivvosajiliwa Kisheria, wenye niz ma uwezo wa kuendesha mgahawa na kutoza
ushury wa huduma va choo watume maombi yaa kwa zabum zifuatazo:-

NAMBA YA ZABUNI AINA VA ZABUNI | GHARAMA VA | WANAOSTAHILI
MAOMEL KWA
| KILA ZABUNI

LGA4220M 320 1 WNCA 16 | Uwakala wa mMakampuni,
kukusanya ushuruy ushirika. taasisi.
va chou cha kigoma TS [HLOB0.00 vikundi, watu
sokoni ndani ya inafsi
Manispaa ya
Kigoma'ljij

LGA/4Z2018/Z019/NC/1T | Uendeshaji wa | Makarnpuni,
Maahawa wa stend ushirika, taasisi,
ya Mahasi Masanga TZS 10000000 | vikundi, watu
ndani ya Manispaa ' binafsi

- va Kigoma/Lljiji

LGAMD42/201 820 19N/ 18 | Uwakala wa | M abkampuni,
kukusanya ushure | ushirika, taasisi,
wa choo cha stendi TS 100.000.00 vikundi, watu
ya Mabasi Masanga binafsi
ndani va Manispis

" | ya Kigoma/ljii




- Mwuombaji anatakiwa kuambatanisha nyaraka zifuatazo;-
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Kivuli cha Leseni va Biashara halali na iliye hai.

Kivuli cha Cheti cha usajili (Certificate of Registration) kwa Kampuni, Kwa watu binafsi
awe na cheti cha usajill wa jim la biashara.

Kivali cha Utambulisho wa milipa kodi (TIN namba au VAT).

Aweke stakabadhi halisi va malipo va maombi ya uwakala

Hati halisi ya uthibitisho wa uwakilishi wa ki-shenia (Power of attomey) kwa Makampuni
tu -

Vivuli vva vyetl vya vipimo vya Afva ili kuendesha Mgahawa — ambatanisha,

Kivuli cha Hati va kiapo {Affidavit [omm) kutoka Mahakamani kuwa Wakala st miumishi
watla diwani wa Manispaa va Kigoma/Ujiji.

Kivuli cha Taarilz za kibenki (Bank statements) za miezi mitalu inayoishia Descmba 31/
Z01%.

Kivuli cha Taarifa za Kampuni (Company Prefile) kwa makampuni fu.

10. Wadhamini wawili wenye barva vz utambuolisho kutoka kwa miendaji wa mitaa anapoishi.
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Wakala atakayeshinda zabuni yu kukussnya ushuru atatakiwa kutumia mashing 7a
kiclektroniki (Point OF Sale - POS) zitakazotolewa na Halmashauri ya Mamspaa ya
Kigoma/Ujiji kukusanyia ushufo na fedha vote ataiwasilisha benki ya NMB kila sikun
katika akaunti va Makusanyo (Own Seuree Collection Aceount no: S1610000197) na
Wakala atalipwa asilimia (15%) va makusanye aliyoingiza benki mwezi husika

wakala atatakiwa kuhakikisha snakussnyva mapato alivohahidi  kwenye chanzo husika
{kama huna uhakika wa kukusanya kafikia kiast hicho usiombe chuneo husika).

Wakala atukayeshindwa kutimiza kiwango cha fedha alichoahidi kukusanys kwa mwezi,
hatalipwa 15% ya alichokikusanya.

Mitu, Taasisi, Kampuni, Umoja, Kikundi au shirika lolote ambalo lilishawahi kupewa
kazi va wwakala py Munispaa ya Kigoma/Ujiji na IKASINNDWA kuwasilisha
makusanyvo kwa mujibu wa Mkataba au Kuvanja masharli yoyote ya mkatabu kama vile
kuchesea mashine za kukussnvia mapato na koefanya wdanganyifu HARUHUSIWI
kuomba kuwa walkala.

Mshindi wa Zubuni husika awwajibika kutaoya usafl wa masoko au coco la kaxi na
kupeleks lakataka enco la kukusanyia taka

Mwombaji anawezn kuomibe chanzo kimoja an zaidi.

Wakala stakayeshinda zabuni atatakiwa kuweka dhamana {bond) kiasi sawa na bajef yva
mieri mitatu (3) kulingana na soko au chanzo husika kabla yva kuanza kagd ya uwakala
ambaye Wakala atarudishiwa baada ya ukome wa mkataba endapo atekuwa hana dem
lolote au kuwasilisha hati original ya nyumba. udhamini benki (hank guaraniee).
Viwango vilivyopangwa vya fedha vinawesa kubadilika muda wowote kulingana na
mabadilika yva sheria mpya au kutokana na maelekezo ya senikali.

Mwombaji wa Mgahaws wa Stendi kuou ya Masanga atatakiwa kupeleka kodi va kila
mwe benkl



10,  Mwombaji wa Mgahaw: ajase kiwange cha kodi atakacholipa kwa mwezi, na
wakala wa choo ajaze kiwango alakachokusanya kwa mwezi.

11, Wakala stakuwa na wajibu wa kuloa taarifa za makusanyo ya kila siku na changamoto
anezokutana nazo kwa meneja wa chanzo husika na kwa Idara ya Fedha inapohitajika.

12 Wakaly atakuwa na wajibu wa kuwasilisha kwa Meneja wa mapalo, kapi ya stakabadhi
ya malipo (ya miumo wa mapato) aliyofanya benki.

13, Mwombaji statakiwa kwjazi taarifa zole vizuri katika kitabu cha wabuni.
14,  Mwombaji aonycshe wiriwizl ofisi yake ilipo na uzoelu wa kazi anayoiomba.
15.  Kila mwombaji atalipa adu va maombi ya rabuni ambayo hailarudishwa na kila ombi m

sabuni inayojitegemes na italipiwa kiasi cha sda kilichoainishwa katiky akaunti na.
51610000197 NMB kws jinn 2 Halmashauri va Manispaa ya Kigoma/Ujiji.

16,  Watnkaoputa abuni wilaakiwa koingia mkataba na Habmashourt va Munispsa ya
Kigoma'Lijii. _

17.  Bodi ya wabuni hailalazimika kukubali zabuni ambayo gharama #ake wiko juu au chimi
sana, (Atakayekidhi vigezo vya sheria ya manunuzi ndiye atakacpewa kuzi na Bodi yva
zabuni).

18,  Zabuni zote witumwe Zikiwi simefungwa ndank ya bahasha iliyolungwa ipasavyo {kwa
[.akiriy. Jun ya bahashs iwnyveshwe aina ya sabuni, namba ya zahuni, Zabuni Zitunowe
kwa kwa anuani iluatayo-

Katibu wa Bodi ya Zubuni,

Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujiji,

S.L.P. 44, KIGOMA 2

19 Kwa maelezo zaidi kuhosiona na zabuni hizi, fika katika Ofisi za Halmashaur ya
Wanispaa wilizopo cnen I Mnarani muone Katibu wa Bodi ya Labuni,

a0, Makabrusha ya zabuni vanapatikana katika ofisi ya Kitengo cha Manunuzi (PMU) va
[almashauari yi Mantspas ya KigomaUjiji.

31, Vigero vya tathmini ya abuni zole ni kama ilivyoainishwa kweye tangdel pamojd na
kwenye myaraka wa kila zabuni.

727, Mwombajl wa mgahaw dpakiwa mee i sajiliwa na "GPSA”

Tarehe yu mwisho ya kupokea maombi ya rabuni hize ol Jumanne tarche 05 Februari 2019
ambuyo ndiye itukuwa siku ya ulanguzl wa wabunt hizo saa 50U asubiuhi, katika ukumbl wa

Halmashauri va Manispai Kigoma/Ujiji Mwombaji au mwakilishi wike wanakaribishwa
katika ulunguzi wa zabuni hizo.
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