

HALMASHAURI YA MANISPAA KIGOMA/UJJI

Simu Na. 028 2802535
Fax Na. 028 2802535



Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa
Halmashauri ya Manispaa,
S.L.P 44,
KIGOMA.

Unapojibu tafadhali taja:

MAOMBI YA LESENI ZA VILEO Chini ya Sheria ya Vileo (Na. 28 ya 1968 pamoja na marekebisho yake)

Maelezo: Fomu hi ijazwe nakala mbili na itumwe kwa Mwenyekiti wa Mamlaka ya Leseni za Vileo Halmashauri ya Manispaa Kigoma/Ujiji.

1. Jina Kamili la Mwombaji
2. Anuani ya Posta
3. Mahali pa Biashara
- (a) Kata
- (b) Namba ya Kiwanja
4. Aina ya Biashara Inayoombwa
5. Leseni ya Zamani Nambari..... ya Tarehe.....
6. Sahihi ya Mwombaji..... tarehe

B: MAPENDEKEZO YA IDARA YA AFYA/MIPANGOMIJI/POLISI/BIASHARA Ombi hili limekubaliwa/limekataliwa kwa sababu zifuatazo:-

1. Afisa Afya Manispaa
2. Afisa Mipango Miji Manispaa
3. Afisa wa Polisi Wilaya
4. Afisa Biashara Manispaa

C: UAMUZI WA MAMLAKA YA VILEO Ombi hili limekubaliwa/limekataliwa

.....
.....
.....

MWENYEKITI WA MAMLAKA YA LESENI ZA VILEO

D: UTOAJI WA LESENI

Namba ya Leseni iliyotolewa ya tarehe

Sahihi na Mhuri wa Mtoa Leseni