

SUMATRA

For Competitive, Efficient, Quality and Safe Transport Services

Surface and Marine Transport Regulatory Authority

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri wa Nchi Kavu na Majini

MAOMBI YA LESENI YA USAFIRISHAJI – PIKIPIKI ZA ABIRIA (SHERIA YA SUMATRA NA.9 YA 2001)

(Imetengenezwa kupitia Kifungu Na. 24)

Aina ya maombi: Mara ya kwanza Kuendeleza Kubadili eneo Nakala ya leseni
Muda wa leseni inayoombwa: Mwaka mmoja

A. TAARIFA ZA MMILIKI

1. Jina la Biashara kwa kirefu
(Kampuni/Ushirika/ Biashara binafsi – Jaza kwa herufi kubwa).
2. Anuani ya Posta.....Anuani Mahali Halisi.....
Na. ya simu.....Na.ya kinukunishi..... Anuani ya tovuti.....
3. Je uliwahi kuwa na leseni ya usafirishaji?.....Ndiyo/Hapana
Kama jibu ni ndiyo, eleza namba ya leseni..... na tarehe ya kuisha.....
na mahali ilipotolewa.....
4. Je uliwahi kuomba leseni ya usafirishaji na ukapewa? Ndiyo/Hapana. Kama jibu ni ndiyo
eleza namba ya leseni..... tarehe ya kuisha leseni hiyo..... na mahali ilipotolewa.....
5. Je uliwahi kuomba leseni ukakataliwa au leseni yako iliwahi kusitishwa kwa muda au kufutwa?.....Ndiyo/Hapana. Kama jibu ni ndiyo, eleza lini na wapi maombi hayo yalikalaliwa, au leseni hiyo ilisitishwa kwa muda, au kufutwa.....
na tarehe

B. TAARIFA ZA PIKIPIKI INAYOOMBWEWA LESENI

- i) Na. ya Usajili ii) Jina la Mtengenezaji
iii) Modeli yake iv) Namba ya utambulisho.....
v) Idadi ya magurudumu Mawili Matatu Kama ni tofauti taja.....

vi) Idadi ya abiria wanaoruhusiwa kubebwa kisheria

C. TAARIFA ZINAZOHUSU HUDUMA INAYOOMBWA LESENI

1. Eneo unalo omba kutoa huduma ya usafiri

2. Aina ya huduma: Huduma kwa abiria wa kawaida Huduma kwa watalii Huduma nyingine uzitaje

D. TAARIFA NA NYARAKA/VIAMBATISHO ZINAZOPASWA KUWASILISHWA PAMOJA NA MAOMBI YA LESENI YA USAFIRISHAJI

Maombi ya leseni yaambatishwe na nyaraka zilizotajwa hapa chini. Aidha Mamlaka inaweza ikahitaji nyaraka nyingine zaidi. i) Kadi ya usajili wa pikipiki magurudumu mawili(2)/matatu(3) ii) Hati ya Bima hai iii) Hati ya Ukaguzi wa ubora wa pikipiki (MIR) iv) Leseni ya awali v) nakala ya mkataba wa ajira kati ya dereva na mmiliki vi) nakala ya leseni ya dereva vii) Nakala ya tiketi zitakazotumika ix) Mahali pikipiki magurudumu mawili/matatu itakapokuwa inaegeshwa wakati wa kusubiri wateja. x) Barua toka kwa chama cha wamiliki wa pikipiki.

E. KIAPO

Ninashuhudia na kuthibitisha kuwa taarifa nilizojaza katika fomu hii ya maombi ya leseni ya usafirishaji wa pikipiki ni za kweli. Pia nashuhudia na kuthibitisha kuwa nyaraka/viambatisho nilivyowasilisha pamoja na fomu hii ya maombi ni sahihi na si vya kughushi.

Jina kamiliSaini..... Tarehe.....

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Kiasi kilicholipwa	Namba ya risiti	Tarehe
Saini.....		
<u>UHAKIKI NA MAPENDEKEZO</u>		<u>KUPITISHA</u>
Mapendekezo		Maamuzi
Tarehe ya kuanza		Tarehe ya kuanza
Tarehe ya mwisho.....		Tarehe ya mwisho.....
Jina la Afisa		Jina la Afisa
Cheo.....		Cheo.....
Saini..... Tarehe.....		Saini..... Tarehe.....
Namba ya jalada la msafirishaji	Namba ya leseni	Eneo

Angalizo: Mwombaji yeyote wa leseni ya usafirishaji ambaye kwa makusudi atatoa taarifa za uongo au kuwasilisha nyaraka au viambatisho vya kughushi kwa lengo la kujipatia leseni ya usafirishaji atachukuliwa hatua za kisheria kwa mujibu wa Kifungu namba 40 cha Sheria ya SUMATRA namba 9 ya 2001.

Dar es Salaam
02/04/, 2010

Mkurugenzi Mkuu - SUMATRA