

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA UJJI

SIMU. Na. 028 2802535

Fax Na. 028 2802535

pmukigoma.mc@gmail.com



Ofisiyamtendaji kata yaGungu

S.L.P 44

KIGOMA.

Date____/____/2023

MwanasheriaManispaa,
S.L.P 44,
KIGOMA.

YAH: KUWASILISHA MKATABA KWA AJILI YA KUUFANYIA UKAGUZI (VETTING).

Rejeakichwa cha habari hapo juu.

Kutokana na Kanuni ya sheria za manunuzi namba 60 ya“GN No.446 2013”, tafadhali thibitisha kupokea nakala ya mkataba kama ambavyo umeambatanishwa :-

S/n	NAMBA YA ZABUNI	JINA LA ZABUNI
1.		

Nategemea mkataba huu utaupitia kwa umakini mkubwa na kazi hii utaifanya kwa muda mfupi iwezekanavyo ili zabuni hii anze kwa wakati.

Nawasilisha

MWALIMUMKUU
SHULE YA SEKONDARI _____