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KWA WANANCHI WOTE

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA /UJIII

KIGOMA

Kwa Mujibu wa Sheria ya Fedha za Scrikali ya Mitaa Namba 9 ya Mwaka 1982,
Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujiji inawatangazia wananchi wote kuwa
Fedha tulizopokea za Matumizi ya kawaida (OC) za Idara ya Afya ni TZS
4,967,000.00 kwa Mwezi wa MAY, 2017

Na. | Tarehe Maelezo Kiasi
1 |08/05/2017 Matumizi mencineyo ya Idara ya 4,967,000.00
Afya
Jumla - 4,967,000.00

Ruth 1. Barnabas
Kny: Mkurugrnzi Wa Manispaa
Kigc 1a/UJ1J1 i
2y, WURUBENLIWA 1
KIBOMA] U
Nakala: - Mstahiki Meya Wa M'm! spaa K1goma/U jiji
- Wakuu wa Idara
- Mbao za Matangazo




