

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA/UJJI

Simu No. 028 280 2535
Fax No. 028 280 2535
Baruapepe:Kumunicipal@yahoo.com
Kumb.Na.F.20/108/24



Ofisi ya Mkurugenzi,
Halmashauri ya Manispaa,
S.L.P. 44,
KIGOMA/UJJI
30/05/2017

TANGAZO

KWA WANANCHI WOTE
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA /UJJI
KIGOMA

Kwa Mujibu wa Sheria ya Fedha za Serikali ya Mitaa Namba 9 ya Mwaka 1982, Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujiji inawatangazia wananchi wote kuwa Fedha tulizopokea za Mradi wa Barabara (ROADFUND) ni TZS 218,689,185.77 Kwa Mwezi wa MAY, 2017.

Na.	Tarehe	Maelezo	Kiasi
1	17/05/2017	Matengenezo ya Barabara	130,666,968.23
		Jumla	130,666,968.23

Ruth I. Barnabas

Kny: Mkurugenzi Wa Manispaa
Kigoma/Ujiji

Kny. MKURUGENZI WA
KIGOMA / UJJI

Kny. MKURUGENZI WA MANISPAA
KIGOMA / UJJI

- Nakala:
- Mstahiki Meya Wa Manispaa Kigoma/Ujiji
 - Wakuu wa Idara
 - Mbao za Matangazo