

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA/UJJI

Simu No. 028 280 2535
Fax No. 028 280 2535
Baruapepe:Kumunicipal@yahoo.com
Kumb.Na.A.20/77/19



Ofisi ya Mkurugenzi,
Halmashauri ya Manispaa,
S.L.P. 44,
KIGOMA/UJJI
27/03/2017

TANGAZO

KWA WANANCHI WOTE
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA /UJJI
KIGOMA

Kwa Mujibu wa Sheria ya Fedha za Serikali ya Mitaa Namba 9 ya Mwaka 1982, Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujiji inawatangazia wananchi wote kuwa Fedha tulizopokea za Mradi wa Elimu za P4R ni TZS 20,234,800.00 Kwa Mwezi wa March, 2017

Na.	Tarehe	Maelezo	Kiasi
1	13/03/2017	Usimamazi wa Ukarabati Shule ya Msingi Kikungu	2,000,000.00
2	20/03/2017	Madeni Mbalimbali ya Waalimu	18,234,800.00
		Jumla	20,234,800.00

Ruth I. Barnabas

Kny: Mkurugenzi Wa Manispaa
Kigoma/Ujiji

MURUGENZI WA MANISPAA
KIGOMA / UJJI

Nakala: - Mstahiki Meya Wa Manispaa Kigoma/Ujiji
- Wakuu wa Idara
- Mbao za Matangazo