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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
      
 HALMASHAURI YA MANISPAA KIGOMA 
UJIJI
)[image: ][image: ]        
				                                             Tarehe:  06  Septemba,  2023
TAARIFA KWA UMMA
MAPOKEZI YA FEDHA 3,372,000,000/= KUTOKA SERIKALI KUU KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024 
Mkurugenzi wa Manispaa ya Kigoma/Ujiji Bi. MWANTUM MGONJA anapenda kuutarifu umma kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma imepokea fedha  kutoka Serikali Kuu kiasi cha  Billion  tatu na millioni mia tatu sabini na mbili (Tsh 3, 372, 000, 000/=)  kwa ajili ya miradi ya maendeleo kwa mchanganuo ufuatao;-
	JINA LA MRADI
	KIASI CHA FEDHA
	KATA 

	UTAWALA
	
	

	UJENZI WA NYUMBA YA MKURUGENZI
	TSH 180,000,000/=
	KIGOMA

	UJENZI WA OFISI ZA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI 
	TSH 1,000,000,000/=
	BUZEBAZEBA 

	ELIMU AWALI NA MSINGI
	
	

	UJENZI WA MATUNDU YA VYOO 13 SHULE YA MSINGI MSINGENI 7, NA MUUNGANO 6
	TSH 28,000,000/=
	MACHINJIONI NA GUNGU

	UJENZI WA BWENI LA WANAFUNZI WENYE MAHITAJI MAALUMU SHULE YA MSINGI BUSHABANI 
	TSH 30,000,000/=
	KIBIRIZI

	UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 7 KATIKA SHULE KONGWE 5 ZA MSINGI (AZIMIO 2, BURONGE 2, KAGERA 1, UJIJI 1, GUNGU 1)
	TSH 180,000,000/=
	KASIMBU, KIBIRIZI, KAGERA, KIPAMPA NA GUNGU

	ELIMU SEKONDARI
	
	

	UJENZI WA VYUMBA 14 VYA MADARASA  KIDATO CHA V NA VI KATIKA SHULE ZA SEKONDARI (BURONGE 2, KATUBUKA 4, KICHAKACHUI 4, NA MLOLE 4)
	TSH 364,000,000/=
	KIBIRIZI, MWANGA KASKAZINI NA GUNGU

	UJENZI WA MATUNDU 18 YA VYOO KWA SHULE ZA KIDATO CHA V NA VI KATIKA SHULE 3 ZA SEKONDARI (KATUBUKA 6, KICHAGACHUI 6 NA MLOLE 6)
	TSH 40,000,000/=
	MWANGA KASKAZINI, MACHINJIONI NA GUNGU

	AFYA
	
	

	KUENDELEZA UJENZI WA HOSPITALI YA MANISPAA YA KIGOMA/UJIJI
	TSH 800,000,000/=
	KAGERA

	KUKAMILISHA UJENZI WA ZAHANATI YA KITONGONI
	TSH 50,000,000/=
	KITONGONI

	UNUNUZI WA VIFAA TIBA  ZAHANATI YA KIBIRIZI NA KAMALA-BANGWE)
	TSH 100,000,000/=
	KIBIRIZI NA BANGWE

	UNUNUZI WA VIFAA TIBA KITUO CHA AFYA BUHANDA NA GUNGU  
	TSH 600,000,000/=
	BUHANDA NA GUNGU

	
	JUMLA KUU TSH 3,372,000,000/=
	



Aidha Mkurugenzi anapenda kuishukuru Serikali ya Awamu ya sita chini ya Rais Dr. SAMIA SULUHU HASSANI  kwa namna ambavyo imeendelea kutoa fedha nyingi katika utekelezaji wa miradi mbalimbali 

IMETOLEWA NA
KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
MANISPAA YA KIGOMA UJIJI
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Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa Kigoma Ujiji, S.L.P 44, KIGOMA, Barua pepe: municipal@kigomaujijimc.go.tz
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