


1.1.2 SIFA ZA MWOMBAJI.

Mwombaji awe na Elimu ya Kidato cha Nne (Form 1V), au Kidato cha Sita (Form VI),
aliyehitimu mafunzo katika ngazi ya cheti (NTA LEVEL 5), katika moja ya fani zifuatazo;-
Utawala, Sheria, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka
katika Chuo cha Serikali za Mitaa (LGTI) au chuo kingine chochote kinachotambulika na
Serikali.

1.1.3 NGAZI YA MSHAHARA.

Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali ni, TGS B.

1.2 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il (NAFASI 3)
1.21 MAJUKUMU YA KAZI.

i. Kuorodhesha kwenye rejesta barua zote zinazoingia Masjala (Incoming
Correspondence Register)

il Kuorodhesha kwenye rejesta barua zinazotoka nje ya Halmashauri (Quigoing
Correspondence Register).

iii. Kusambaza majalada kwa watendaiji (4ction Officers).

iv. Kupokea majalada yanayorudi masjala kutoka kwa watendaji (Action Officers)

V. Kutafuta kumbukumbu au nyaraka au majalada yanayohitajika na watendaji.

vi. Kurudisha majalada kwenye Shubaka Kabati la Majalada (Racks/Filling
Cabinets) au mahala pengine yanapohifadhiwa.

vii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani na nje ya Taasisi (File tracking)

1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI.

Mwombaji awe na Elimu ya Kidato cha Nne (Form IV) au Kidato cha Sita (Form VI)

aliyehitimu na kupata cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (Form IV) au Kidato cha

Sita (Form VI) na kuhitimu mafunzo ya Stashahada (Diploma) (NTA LEVEL 6)

katika Fani ya Utunzaji wa kumbukumbu kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali.

1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA.
Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali ni, TGS C.

1.3 MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il (NAFASI 1)
1.3.1 MAJUKUMU YA KAZI.
i. Kuchapa barua, taarifa au nyaraka za kawaida na za siri.
il. Kupokea wageni na kuwasikiliza shida zao na kuwaelekeza wanapoweza

kusaidiwa .

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa Kigoma/Ujiji, S.L.P 443, KIGOMA, Barua pepe: municipal@kigomaujijimc.go.tz
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