
JAMHURI YA MUUNCANO WA TANZANI 

OFISI YA RAIS 

TA WALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA/UJIJI 

TE. No. 028 2802535 
Fax Na. 028 2802535 
E-mail address: 
kummnicipal@yahoo.com 

Ofisi ya Mkurugenzi Manispaa 
Halmashauri ya Manispaa, 
S.L.P 44, 
KJGOMA. 

T AREHE: 08/05/2020 

TANGAZO LA ZABUNI 
Halmashauri ya Manispaa Kigoma/Ujiji inapenda kuwaalika Wafanyabiashara,Watu binafsi, 

Wajasiliamali, Makampuni na mawakala wa kampuni za usafirishaji wenye nia na uwezo wa 

kupanga katika jengo la kuchakatia chakula cha kuku,Mgahawa,vibanda/ vyumba vya 

biashara/kukatia tiketi ndani ya stendi ya mabasi Masanga na soko la Nazareth, watume maombi 

yao kwa zabuni zifuatazo:-

NAMBA YA ZABUNI AINA YA GHARAMA WANAOSTAHI 
ZABUNI YA MAOMBI LI 

KWA KILA 
ZABUNI 

1.LGA/042/2020/2021 /NC/0l Upangishaji wa Makampuni na 
vi banda/vyurn ba mawakala wa 
vya kukatia tiketi TZS 30,000/= kampuni za 
stendi ya mab,1si usafirishaji. 
Masanga. 

2.LGA/04 2/2020/2021 /N C/02 Upangishaji wa Makampuni,waja 
vibanda/vyumba siliamali,ushirika, 
vya biashara :;oko TZS 20,000/= vikundi na watu 
la Nazareth binafsi. 

3 .LGA/042/2020/2021 /NC/03 Upangishaji wa Makan1puni, waja 
jengo la si liamali. ushirika, 
kuchakatia chakula TZS 50,000/= vikundi na watu 
cha kuku Kibiri 1. i. binafsi. 

- -· _ .,.., ___ --
4.LGA/042/2020/2021 /NC/04 Upangishaji wa TZS 30,000/= Makampuni, waja 

Mgahawa ndani siliamali,ushirika, 
ya sl<:ndi ya vikundi na watu 
mabusi Masanga . binafsi . 

---- -· · - --- ---··-· 



6.LGA/042/2020/202 l /NC/06 

Upangisl;~~i ,.~/---­

Mgahavva/Cantecn 
ya Ma11isp,ia y11 

Ki go11rn/ lJ_11_11 

-
Upangishaj i wc1 

TZS 30,000/= 

Makampuni,waja 
siliamali,ushirika, 
vikundi na watu 
binafsi. 

Makampuni, waja 
siliamali,ushirika, chumlin L:h<1 

("Sttllio11i:ry) llLiani 

ya Ma11i spm1 y:1 

Kigmna,' l ljiji 

TZS 20,000/= vikundi na watu 
binafsi. 

Mwombaji anatakiwa kuambatanisha nyaraka zifuatazo:-

1. Kivuli cha Leseni ya zabuni husib. 

2. Kivuli cha Cheti cha usajili (CeniJicate or Registration). 

3. Kivuli cha Utambulisho wa rnl1pa kodi ( l'lN namba au VAT). 

4. Aweke stakabadhi halisi ya malipo ya maombi husika. 

5. Ha.ti halisi ya uthibitisho wa uwakilishi wa ki-sheria (Power of attorney) kwa 

Makampuni tu. 

6. Kivuli cha Ha.ti ya kiapo (AfJida vit l<Jrm) kutoka Mahakamani kuwa mpangaji/mwombaji 

si mtumishi wala diwani wa Mani spaa ya Kigorna/Ujiji. 

7. Kivuli cha taarifa za kibenki (Bank st~1lcmcnts) za miczi mitatu inayoishia 

29 February, 2020. 

8. Kivuli cha Taarifa za Kampuni (Company Profile) kwa makampuni tu. 

9. Mdhamini mmoja kati ya wadha111ini awe na kampuni ya usafirishaji na agonge muhuri 

wa Kampuni husika(K wa waombaj i wa vibanda vya kukatia tiketi stendi ya mabasi 

Masanga) 

NB:Mwombaji atakayeshinda zabuni atapclcka kodi kila mwanzo wa mwezi 

katika Benki ya NMB (Own Sourer Collection Account no: 

51610000197) 

Mpangaji atatakiwa kupeleka kodi yo tc kwa mwczi. (kama huna uhakika 

wa kulipa kodi iliyotajwa usiombc chanzo husika ). 

MASHARTI KWA MWOMBA.JI: 

1. Mtu, Taasisi, Kampuni, Umoja. Kikundi au shirikn lolotc ambalo lilishawahi kupanga 

jengo la Manispaa ya Kigoma/Ujiji rn, KUSHJNDWA kulipa kodi kwa mujibu wa 

Mkataba au kuvunja masharti yoyutc ya 111k~1Labc1 kama vile kufanya udanganyifu 

HARUHUSIWI/HAIRUIIUSIWf/f lAlJRlJHUSIWI/IIAKIRUHUSIWI kuomba 

kuwa Mpangaji. 

2. Mshindi wa Zabuni husika atawajibika kufony;1 usali wa eneo la kazi na kupeleka 

takataka eneo la kukusanyia t:d«1 

3. Mwombaji anaweza kuomba zabu11i rnuj:1 au zaidi . 

4. Mwombaji ataje kodi/gharama atakc1yolipia kw~1111wczi. 



Mwombaji :1takaycslii11dn ;,nbun1 :11: 11 c1ki\\, ;1 k11\w ku clli :1111a11a (hond) ki asi sawa na kodi 

ya miez.i mitatu 0 ) bbla y:1 ku ,111 /,;1 k11p:111 g:1 amhnyo inra11 gaj i utarudi shiwa baada ya 

ukomo ,.va mkataha cnd:tpll ,11 uk u":1 h:1 11 :1 dl' 111 luloli..: u11 uhari bi/'u wowote. Au anaweza 

kuweka dhaman:1 y:1 liati orq1111t1 I : ,, II ) 11111lia. 11dl 1.i111 i11i wa bc.: nki (ha nk guarantee). 

Mpangaji halt)l--abidlii 1va ..: llll 111 l1 .. :, ,!" .i ·' k1. 11,.. k.1 J i.d111 .1 11 ;,1 (bond ). 

6. Viv.,ango vilivyopangwa "'.''a l'cdh:1 , i1w wc/.a kubadil ika muda wowotc kulingana na 

mabadiliko ya shcria 111pya m1 ku tc,k .111 :1 11 :1 111 :1clc.:koo ya scrik ali . 

7. Mpangaji atakmva na wa_j ib u ,, a kutu.i 1aa11l c1 1.~1 cl w11 ga rn oto anazoku tana nazo kwa 
meneja v,,a chanzo husika 1w k11,1 ldw._, ) ,1 l'cd lw i11;1pulii 1ajika. 

8. Mpangaji atatakiwa kulipia kndi : :, pangc , kiL, rn w:1111/ u wa mwczi na anaweza kulipia 

mwezi mmoja au micLi mitat u mitatu kw:1 kuc huku:i Control number kwcnye ofi si ya 

mapato ndani ya Halrnashauri) cl M,111 ispau y:1 K igonrn/Ujiji . 
9. Mwombaji atatakiwa kujaza taa ri l:1 m tc vi:1.uri katika zabuni anayoomba. 

l 0. Mwombaji aoneshe waziYvazi Makazi/oli si yakc iii po na uzoefu wa kazi anayoiomba 

(Kwa vibanda vya kukatia tikcti ). 
11. Kila mwombaji atalipa ada ya maornbi ya zabuni ambayo haitarudishwa na kila ombi ni 

zabuni inayojitegemea na italipi wa kiusi cha ada kilichoainishwa katika akaunti na. 
51610000197 NMB kwa jina la llalmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujiji baada ya 

kupewa Control Number inayotok\.\ a katika kitcngo cha Mapalo ndani ya Manispaa 

12. Watakaopata zabuni watauki ,1 c1 :", i1 1c'. i,1 111 L 1L:1lici" mi l Ialmashauri ya Manispaa ya 
Kigoma/Ujiji. 

13 . Bodi ya zabuni haitalazimika kuku bali zabuni ambayo kodi yake iko juu au chini sana. 

(Atakayekidhi vigezo vya shcria ya rnanunuzi ndi yc atakayepewa kibanda na Bodi ya 

zabuni). 
14. Zabuni zote zitumwe zikiwa zimcJ'u11gwa ndani ya bahasha zikiwa ni "ORIGINAL 

MOJA NA COPY MBILI" (kwa La kiri ) .. luu ya bahasha ioneshe aina ya zabuni na 

namba ya zabuni. Zabuni ziturn v.:r h ,va anua ni iluatayo:-

Katibu wa Bodi ya Zabuni, 

Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma/Ujiji, 

S.L.P. 44, KIGOMA 

15. Kwa maelezo zaidi kuhusiarn1 na 1.abuni hizi , fik c1 katika Ofisi za I lalmashauri ya 

Manispaa zilizopo eneo Ia Mnarnni muonc Kati bu v ,;c1 Bodi ya Zabuni. 

16. Makabrasha ya zabuni ya n:1p:11 ik:rn n h tik :1 ,1li s: y:1 Kitcngo cha Manunuzi (PMU) ya 

Halmashauri ya Manispaa ya Ki goma/Ujiji. 
17. Vigezo vya tathmini ya zabuni 1.otc ni kama ili vyoaini shv.1a kwenye tangazo pamoja na 

kwenye nyaraka za kil a zabu11i . 

Tarehe ya mwisho ya kupokca maombi ya 1.:1buni hi zo ni /\lhamisi tarchc 21Md, 2020 ambayo 

ndiyo itakuwa siku ya ufungu;,.i w,1 1.,il JL1ni l1i:1.u s.i c.t ~:Oll Asubuhi katik:1 ukumbi wa 

Halmashauri ya Manispaa Kigo111a / l l jiji. M wun1b.i.i i ct u rnwakilishi \\'ake wanakaribishwa 
katika ufunguzi wa zabuni hi1.o. 

MKlJHI ICl<NZI WJ\ M/\Nl.1..;P ,. \J\ 
KH ;oi\1J\ / l J.J LI I. 

l '{lJ IHJGI ~ZI WP MAllk ~PA> 
I( f 6fJM A/ Lt ,J, ,JI 
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