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KUMB.NA.KTSS/F1/2021
Mzazi/MIEZI Wa. ..o
MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na shule hii Kidato cha kwanza 2021.

Hongera sana kwa juhudi uliyofanya mpaka ukatunukiwa na Taifa nafasi hii ya kujiunga na masomo
ya Sekondari.

Ni matumaini yangu kuwa utalithibitishia Taifa kuwa, kweli unastahili nafasi hii. Muda wote uwapo
shuleni utatakiwa kufanya kazi zote, za nje na ndani ya Darasa kwa BUSARA,BIDII na MAARIFA.
Pamoja na nidhamu ya hali ya juu ili kufikia malengo yaliyowekwa na Taifa. Shule itafunguliwa
tarehe 11/01/2021 siku ya jumatatu saa 07:00 asubuhi.

Ifikapo tarehe 25/01/2021 hujaripoti shuleni, nafasi hiyo utakuwa umeipoteza na atapewa mtu
mwingine.

Pamoja na maelekezo hayo mafupi ninakuorodheshea MAAGIZO MUHIMU AMBAYO unapaswa
kuyatekeleza kabla ya kujiunga na shule hii.

SARE YA SHULE
WAVULANA
(a) Shati nyeupe mikono mifupi (Tetron)
(b) Suruali- mbili rangi ya dhahabu(Gold) yenye rinda mbili kwa mbele ,isiwe modo
(c) Viatu vya ngozi vyeusi visiwe vya plastiki wala vyenye shingo ndefu.
(d) Tai ya rangi ya dhahabu

WASICHANA:
(a) Shati nyeupe mikono mifupi (Tetron)
(b) Sketi- mbili rangi ya dhahabu(Gold) yenye rinda box ,ndefu kupita magoti
(c) Viatu vya ngozi vyeusi visiwe vya plastiki wala vyenye shingo ndefu au kisigino kirefu
(d) Tai ya rangi ya dhahabu

SARE ZA KAZ1 ZA NJE NA MICHEZO:
WAVULANA:
1i/ Bukta Nyeusi
iii/Raba Nyeusi
iv/Na kifaa kimoja tu kati ya vifuatavyo).

-JEMBE LENYE MPINI,
_- MOPER (DEKIO)
MFAGIO WA DUKANI (BRUSH)



-LEKI YENYE MPINI

SARE ZA KAZI ZA NJE NA MICHEZO:
WASICHANA:

ii/ Skin taiti na sket fupi nyeusi

iii/Raba Nyeusi

iv/ Na kifaa kimoja tu kati ya vifuatavyo).

-JEMBE LENYE MPINI,
- MOPER (DEKIO)
MFAGIO WA DUKANI (BRUSH)
-LEKI YENYE MPINI

TAALUMA NA VIFAA VYA TAALUMA

i/ Mkebe wa hesabu — (mathematical set)

ii/ Kalamu ya wino, penseli, rula, Kifutio n.k

iii/Daftari Size 12A zisizopungua 12

iv/FOLDER FILE NA KAMBA YAKE .HII NI KWA AJIRI YA NYARAKA ZAKE AWAPO
SHULENI

SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII
1. Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na 25 ya mwaka 1978, yenye rekebisho lake
namba 10 la mwaka 1995, inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara yenye dhamana ya
elimu nchini. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa
maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.
e Heshima kwa viongozi, Wazazi ,wafanyakazi wote, wanafunzi wengine ni jambo la
lazima
e Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu
e Kuwabhi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa
e Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
e Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule
e Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
e Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote

2. MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA UKAFUKUZWA SHULE

1) Wizl

2) UBAKAII

3) UASHERATI NA USHOGA

4) ULEVI NA MATUMIZI YA MADAWA YA KULEVYA KAMA VILE UVUTAJI BANGI
,COCAINE, MIRUNGI, KUBELI n.k

5) KUPIGANA AU KUPIGA

6) KUHARIBU KWA MAKUSUDI MALI YA UMMA

7) KUDHARAU BENDERA NA WIMBO WA TAIFA.



8) KUOA AU KUOLEWA
9) KUPATA MIMBA AU KUHARIBU MIMBA NDANI NA NJE YA SHULE

10) KUGOMA, KUCHOCHEA NA KUONGOZA AU KUVURUGA AMANI NA USALAMA WA

@'

SHULE AU WATU

SIMU YA MKONONI

11) KUKATAA ADHABU KWA MAKUSUiTDi\"IjU

0757960749
VENANCE.P.NDEGEYA
MKUU WA SHULE

OMBI:Kama mdau wa elimu shule inaomba uisaidie RIMU moja ya karatasi ya aina yoyote iwe A4 AU A3
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2.Jina la mwenyekiti wa mtaa..........ccooiiiniiiii e

3.Namba ya simu ya mwenyekiti wa mtaa...............cccoeiiiiiinn

4.Jina la kata anapotoka mwanafunzi.................oooeeiiiiiiiit,

Sahihi na muhuri wa mwenyekiti wa mtaa.

KIAMBATANISHO - B

KARATASI HII WAZWE NA MZAZI/MLEZ1 WA MWANAFUNZI

Mimi (BW/BIbi/Bi....o.oiiiiiii e Mzazi/MIZI Wa... ..ot i,
Nimesoma na kuielewa barua ya Mkuu wa shule ya sekondari ya KASINGIRIMA kuhusu masharti ya kujiunga
na shule.

Nimezungumza naye na ameahidi kuyatekeleza masharti na atafuata sheria za shule.

Ninakubali/Sikubali Mtoto wangu apewe nafasi katika shule ya KASINGIRIMA.

Mtoto wangu akiwa katika shule ya sekondari KASINGIRIMA alelewe katika DINIya .............ocooeee.

Sahihi ya Mzazi/Mlezi

KIAMBATANISHO —C
HISTORIA YA MWANAFUNZI

JinalaMwanafunzi...........coooeiiiiiiiiii

ANUANAL YA NVUMDAAT. s : ¢ o s 5 s s commns s somsnn + sammnn s o s

Kabila la Mwanafunzi..................... Umri/Mwaka wa kuzaliwa.......................
JinalaBaba..........oooooiiiiiii (Hai /Marehemu)

Dada(Jina) Anuani Umri Kaka (Jina) Anuani Umri

Jina la Mzazi/Mlezl Unayemite BBt esmmmsas s 5555 4 s swmmmsnns
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Namba ya simu ya mzazi/mlezi............cccocvevinviniinnnnee.

(Sahihi na Jina la mwanafunzi.................oooooeii
(Sahihi na jina la Mzazi/Mlezi.............c.ocoovviiiininn.

FORM D




FORM FOR MEDICAL EXAMINATION

(To be completed by a Medical Officer in respect of all Forms one/five Entrants).
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SPLECN: oot
ADJOMEN: i e

ADDITIONAL INFORMATION e.g. Physical defects or impairment (s)
Infection chronic of family diseases.

[ certify that the above is fit to pursue as stated above.
SIgNAtUIe: «.ovvtiniiie e,
Designation: ........cooeveiiiiiniiiianinnnn.
Date: ........... e Station: ..ooeveiiii

Note: medical officer: At the time of examination please treat the individual for any illments you note.

NB: - This completed form should be sent to the school with your acceptance from or brought when
You come to school. No pupil may enroll without certificate of physical fitness.



