SHULE YA SEKONDARI KATUBUKA
S.L.P 1234 KIGOMA
MOBILE: 0753388588/0759037852
TAREHE 13/12/2021

Kumb Na. KTSS/S.1489/F.18

JINA LA MWANAFUNZI

ANUANI YA MZAZI
YAH. MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KATUBUKA MANISPAA YA KIGOMA UJlIJI MKOA WA

KIGOMA MWAKA 2021.
1.0. UTANGULIZI

Ninafurahi kukutarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha KWANZA katika shule hii mwaka 2021.

Shule ya sekondari Katubuka ipo kilometa nne (3) kaskazini kutoka ofisi ya Mkuu wa Mkoa, Halmashauri ya
Manispaa ya Kigoma Ujiji. Usafiri wa basi kutoka mjini unapatikana kituo cha mabasi (daladala) kwa nauli ya

Tsh 400.

Muhula wa kuanza masomo unaanza terehe 11/01/2021. Unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe
11.01.2020, na mwisho wa kuripoti ni tarehe 18.01.2020. saa 8:30 mchana.

2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.
2.1.SARE YA SHULE ;
a) Sare ya shule ni suruali kwa wavulana au sketi kwa wasichana ya KIJANI YA JESHI kitambaa kizito

(unashauriwa kushona suruali au sketi 2).

b) Mshono kwa wasichana wote ni sketi ndefu mpaka kwenye jicho la mguuyenye rinda box na kwa
wavulana suruali iwe na rinda mbili na pana miguuni.

¢) Shati la shule ni rangi nyeupe mikono mifupi kwa wavulana na wasichana. Rangi ya Hijab ifanane na

sare za shule,
d) Sare ya michezo kwa shule ni T.shirt ya Blue kwa wavulana na wasichana.

ZINGATIA

Wanafunzi wamekuwa wanashona rangi tofauti ya kitambaa cha kijani ya jeshi, hivyo hakikisha unapata rangi
ya kitambaa shuleni. Atakae shona tofauti mwanae atarudishwa nyumbani.

2.2.  VIFAA VYA MASOMO.
Mwanafunzi aje na vifaa vifuatavyo anapolipoti shule.

i. Daftali kumi na moja (11) (nashauri anunuliwe counter books QUIRE 2,3, au 4)

i Mkebe (mathematical set) moja (1)

iii. English Dictionary na vitabu vidogo vidogo vya kujisomea. Mf. Kalulu the hair, Magic Garden,
Mabala the Farmer, n.k

iv. Kalamu ya wino wa blue au mweusi, ruler ya kioo, penseli, na vifaa vingine muhimu.

V. Shule ina vitabu vya kutosha vya kiada kulingana na miataala ya elimu Tanzania. Mzazi au mlezi
unashauliwa kumnunulia mwanao vitabu vya ziada vya kujisomea nyumbani.

2.3 Shule ya katubuka ni ya kutwa, hivyo mzazi au mlezi utatakiwa kumpa mwanao nauli ya kwenda shule na
kurudi nyumbani, chakula pamoja na matibabu.

3.0 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Eimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa
Sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu, Sa'yansi)
Teknolojia na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya elimu nchini na Ofisi ya Rais- TAMISEMI yenye jukumu
la usimamizi na uendeshaiji elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa
kwa maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.




) Mahudhulio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima;

) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation);

) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa;

) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu kuwepo ndani na nje ya mipaka
hiyo wakati wote wa uanafuzi wako katiaka shule hii;

f) Kutunza usafi wa mwili; mavazi na mazingira ya shule;

g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa;

h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote; na

i) Kutunza mali ya umma.

3 2 MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE.
a) Wizi

b) Uasherati na Ushoga

c) Ubakaiji

d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kubeli, na kadhalika.
e) Kupigana au kupiga

f) Kuharibu kwa makusudi mali ya shule

g) Kudharau Bendera ya Taifa

h) Kuoa au Kuolewa

i) Kuwa na mimba au Kutoa Mimba.

j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu

k) Kukataa adhabu kwa makusudi.

) Kuwa na simu ya mkononi shuleni.

m) Utoro uliokithiri kama ilivyoelekezwa kwenye sheria ya elimu.

4.0 MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULENI NA
MWANAFUNZI.

a) “Medical Examination Form” (ljazwe na Mganga Mkuu wa Serikali kisha iwasilishwe ofisi ya mkuu wa shule
pindi mwanafunzi atakapolipoti shule)

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo fujo na

makosa ya jinai.

c) Fomu ya mzazi au mlezi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni, na maelekezo mengine yatakayotolewa na
shule.

5.0 TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO/MAELEKEZO HAYA NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU.
NAKUPONGEZA KUCHAGULIWA SHULE YA KATUBUKA SEKONDARI
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SULE YA SEKONDARI KATUBUKA
S.L.P 1234 KIGOMA
MOBILE: 0753388588/0759037852
TAREHE 11/12/2018

KIAMBATANISHO A

Sehemu hii ijazwe na mwenyekiti wa mtaa anakotoka mwanafunzi kisha irudishwe shuleni baada ya kujazwa

siku ya kuripoti shule.

Jina la Mtaa

Jina la mwenyekiti wa mtaa

Namba ya simu ya mwenyekiti wa mtaa '

Jina la kata anayotoka mwanafunzi

Anuani

Maelezo ya ziada ya mwenyekiti wa mtaa kuhusu mwanafunzi (kama yapo)

Sahihi na muhuri wa mwenyekiti wa mtaa.




SULE YA SEKONDARI KATUBUKA
S.L.P 1234 KIGOMA
MOBILE: 0753388588/0759037852
TAREHE 11/12/2018

FOMU YA MAELEZO BINAFSI KUHUSU HISTORIA YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA KUTOSHIRIKI
KATIKA MIGOMO FUJO NA MAKOSA YA JINAL

Kiambatanisho B(Sehemu hii ijazwe na mzazi au mlezi wa mwanafunzi).

Mimi Bw/Bibi (Majina matatu) mzazi/mlezi
wa (majina matatu kama yalivyo kwenye cheti cha
kuzaliwa) nimesoma na kuelewa barua ya mkuu wa shule ya sekondari Katubuka kuhusu masharti ya
kujiunga na shule. Nimezungumza na mwanangu na ameahidi kuyatekeleza masharti yote bila kuacha hata
moja na atafuata sheria za shule kikamilifu.

Ninakubali/Sikubali(futa isiyofaa) mtoto wangu apewe nafasi shule ya secondary Katubuka alelewe katika Dini
ya

Sahihi ya mzazi/mlezi

Sehemu hii ijazwe na mwanafunzi

Mimi (majina matatu kama yalivyo kwenye cheti cha kuzaliwa)
nimesoma na kuelewa maelekezo na sheria ambazo zinapelekea mwanafunzi kufukuzwa au kusimamishwa
shule. Naahidi nitafata masharti na sheria za shule bila kutenda kosa. Iwapo nitatenda kosa lolote kati ya
hayo yaliyoainishwa kwenye sheria za shule basi hatua kali za kisheria zifuatwe.

Sahihi ya mwanafunzi

ZINGATIA: AMBATANISHA COPY YA CHETI CHA KUZALIWA AU AFFIDAVIT FORM ILIYOJAZWA NA
KUSAINIWA NA HAKIMU AU MWANASHERIA ANAYETAMBULIKA.




FHID UM T /A VIV AN AT Uil

Jina la Mwanafunzi ' (majina matatu kama yalivyo
kwenye cheti cha kuzaliwa)

Umri/mwaka wa kuzaliwa (kama ilivyo kwenye cheti cha
kuzaliwa)

Jina la Baba (majina matatu) (Hai/marehemu)

Jina la Mama (majina matatu) (Hai/marehemu)

Kabila la mwanafunzi

Dini ya mwanafunazi

Kazi ya Baba/Mama/Mlezi (futa isiyofaa)
Anuani ya Baba/Mama/mlezi (futa isiyofaa)
Namba ya simu ya Mzazi/Mlezi (Ni muhimu sana)

Sehemu hii jaza ndugu wa kuzaliwa wa mwanafuzi

NA JINA LA KAKA UMRI | NA JINA LA DADA | UMRI|_|

|
|
|

Jina na sahihi ya mwanafunzi

Jina na sahihi ya Baba/Mama/mlezi




(to be completed by a medical officerl In respecl 10" a1 TOTTFs DTVGAINS SR tiel 2y

Student’s name (full name)

Age

Blood count (Red and White)

Stool examination

Urine analysis

Syphilis test

TB test

Ears

Eyes

Chest

Spleen

Abdomen

ADDITIONAL INFORMATION e.g. physical defects or impairments, infection chronic of family diseases

| certify that the above is fit pursue as stated above

Date signature desination station

NOTE: Medical Officer, At the time of examination please examine the individual for any illness you note.

NB. This form should be returned to the school with your acceptance. No any pupil/student will be enrolied
without the certificate of physical fitness.




